Jinsi ya kujiunga na shule yetu
Tafadhali bofya hapa kusoma maelezo ya kina kabla ya kulipia fomu
Maelekezo ya kununua fomu mtandaoni
- Lipia TSh 25,000/= kwenye mojawapo ya namba zifuatazo
 |
0764 637 877 Jina: SANHTOME SABS GSS |
Tumia namba ya simu kufanya malipo. Usiweke pesa kwa wakala wala kuhamisha toka benki kuja kwetu moja kwa moja.
Ukitumia wakala / benki hatutapata namba ya simu iliyofanya malipo hivyo mifumo yetu haitaweza kushughulikia muamala wako
-
Ndani ya muda mfupi tutakutumia ujumbe kwenye namba uliyoitumia kufanya malipo. Ujumbe huo utakuwa na token.
-
Bonyeza Pakua fomu. Ingiza namba ya simu uliyotumia kufanya malipo.
-
Ingiza token tuliyokutumia kwa ujumbe mfupi
-
Ingiza majina mawili ya mwanafunzi kwenye sehemu husika, kama alivyosajiliwa kwenye mtihani wa darasa la saba. Ingiza pia eneo anakotokea
-
Ingiza jina la shule aliyomaliza darasa la saba. Kisha chagua kama ni English Medium au shule ya Kiswahili.
-
Hakiki taarifa hizi kwani hutaweza kubadilisha, kisha bonyeza Hifadhi Taarifa
-
Pakua fomu. Ichape na ufuate maelekezo yake.
-
Siku ya interview uliyochagua, uje na fomu original iliyoambatanishwa picha pamoja na vyeti vya mwanafunzi shuleni Dodoma.