
TAFADHALI SOMA MAELEZO KWA MAKINI KABLA YA KUJAZA FOMU 

 

1. Mtihani wa kujiunga na shule (Entrance & Interview) utafanyika SANTHOME SABS 

Girls’ Sec. School, NALA, DODOMA kwa siku tatu (3) tofauti kama ifuvatavyo;  

1. Tarehe 17 Septemba 2026, Alhamisi,   

2. Tarehe 19 Septemba 2026, Jumamosi na 

3. Tarehe 21 Septemba 2026, Jumatatu.   

Siku zote mitihani tunanza saa 2 kamili.  

2. Kadhiri ya Muda wako chagua Tarehe utakayo fanya mitihani. Ukisha chagua tarehe 

lazima uje siku hiyo hiyo kuandika mitihani. 

3. Urudi na fomu ya maombi siku ya mtihani. Fomu ya maombi iambatanishwe na 

Photo copy ya cheti cha Ubatizo na cheti cha Kuzaliwa. 

4. Fomu isiyo kamili haitapokelewa. Fomu ziwe original, photo copy haikubaliki. Picha 

ni lazima. Tumia mwandiko unao onekana vizuri kujaza. 

5. Kama ukichelewa kufika kwa wakati siku ya mtihani hutaruhusiwa kufanya mtihani. 

6. Uje na sare ya shule ya msingi uliyosoma siku ya mtihani. 

7. Wanafunzi waliomaliza darasa la saba tu wanastahili kuja kufanya mtihani wetu. 
 

8. Kufaulu mtihani wa Taifa wa darasa la 7 ni muhimu ili kupata nafasi katika shule ya 

Sekondari. 

9. Majina  ya  wanafunzi   watakao   faulu   yatatangazwa tarehe 22 SEPTEMBA 2026 

hapa shuleni saa 3.00 asubuhi, na waliofaulu watajulishwa kwa njia ya SIMU.  Pia 

itapostiwa katika website ya shule. 

10. Kalamu moja inatosha siku ya mtihani. 

11. Tutakuwa na mitihani miwili, mmoja mchanganyiko na mmoja Hisabati peke yake, pia 

wote watahojiwa (personal interview). 

12. Siku ya mtihani, saa nane tutakuwa tumemaliza shughuli zote. 

13. Wanafunzi watakaopata ALAMA za JUU, ndiyo watakao chaguliwa. Maamuzi ya shule 

ndiyo ya mwisho katika swala hili. 

14. Mwisho wa kuchukua fomu ni tarehe  19/09/2026 siku ya Jumatano. 

15. Pre Form One ni miezi miwili kuanzia 03/10/2026 hadi 03/12/2026. Gharama itakuwa 

600,000/=. Watakao faulu Pre Form One vizuri ndiyo wana ingia Form One. 

16. Mtoto mwenye matatizo ya tumbo (Ulcers) au ugonjwa mwingine unao takiwa 

kuhudumiwa kwa karibu zaidi asije kwenye shule hii ya Bweni. Kwa vile hatutoi 

chakula cha pekeee. Magonjwa mengine kama asthma, kifafa n. k. hayafai katika 

Shule ya Bweni. 

17. Kwa wale wanafunzi ambao wanatoka nje ya Wilaya ya Dodoma ni LAZIMA na 

vema wawe na mlezi mwenyeji wa hapa Dodoma aliye tayari kufika hapa shuleni 

wakati wowote anapohitajika 

 

 

 


