
TAFADHALI SOMA MAELEZO KWA MAKINI KABLA YA KUJAZA FOMU 
 

 

MAELEZO           
 

1. Urudi na fomu ya maombi na risiti siku ya mtihani. Fomu ya 

maombi iambatanishwe na Photo copy ya cheti cha Ubatizo na cheti 

cha Kuzaliwa. 
  

2. Ukurasa wa pili - Matokeo ya Mwaka Mzima darasa la Saba - yajazwe 

na Mwalimu Mkuu, wa shule uliyosoma na yawe na sahihi na muhuri 

wa Mwalimu Mkuu. 
 

3. Fomu isiyo kamili haitapokelewa. Fomu ziwe original, photo copy 

haikubaliki. Picha ni lazima. Tumia mwandiko unao onekana vizuri 

kujaza. 
 

4. Mtihani wa kujiunga na shule (Entrance & Interview) utafanyika 

SANTHOME SABS Girls’ Sec. School, NALA, DODOMA tarehe 20 

Septemba 2025, Jumamosi saa 2.30 kamili asubuhi. 

 

5. Kama ukichelewa kufika kwa wakati siku ya mtihani hutaruhusiwa 

kufanya mtihani. 

 

6. Uje na sare ya shule ya msingi uliyosoma siku ya mtihani. 

 

7. Wanafunzi waliomaliza darasa la saba tu wanastahili kuja kufanya 

mtihani wetu. 

 
 

8. Kufaulu mtihani wa taifa wa darasa la 7 ni muhimu ili kupata nafasi 

katika shule ya Sekondari. 
 

9. Majina  ya  wanafunzi   watakao   faulu   yatatangazwa tarehe 

24 SEPTEMBA 2025 hapa shuleni saa 3.00 asubuhi, na 

waliofaulu watajulishwa kwa njia ya SIMU.  Pia unaweza 

kupiga  namba  0746 149 500 AU 0655 867 977 SIKU ZA 

KAZI kuanzia saa 2 hadi saa 10 jioni. 
 

 

10. Kalamu moja inatosha siku ya mtihani. 
 

11. Tutakuwa na mitihani miwili, mmoja mchanganyiko na mmoja 

Hisabati peke yake, pia wote watahojiwa (personal interview). 
 

12. Siku ya mtihani, saa nane tutakuwa tumemaliza shughuli zote. 



 

13. Mtihani utakuwa katika lugha mbili Kiingereza na Kiswahili. Kwenye 

fomu ya maombi; Kama umesoma English Medium chagua English. Kama 
umesoma kwa lugha ya Kiswahili chagua Kiswahili weka alama ya  vema (         ) 
sehemu sahihi. 

 

 14. Wanafunzi watakaopata ALAMA za JUU, ndiyo watakao chaguliwa. 

Maamuzi ya shule ndiyo ya mwisho katika swala hili. 

 

 15.  Mwisho wa kuchukua fomu ni tarehe  18/09/2025 siku ya Alhamisi.  

 

16. Pre Form One in mwezi miwili kuanzia 04/10/2025 hadi 06/12/2025. 

Gharama itakuwa 500,000/=. Watakao faulu Pre Form One vizuri 

ndiyo wana ingia Form One. 

 

17. Mtoto mwenye matatizo ya tumbo (Ulcers) asije kwenye shule hii, kwa 

vile hatutoi chakula cha pekeee. Magonjwa mengine kama asthma 

kifafa n. k. hayafai katika Shule ya Bweni. 

 

18. Kwa wale wanafunzi ambao wanatoka nje ya Wilaya ya Dodoma ni 

LAZIMA na vema wawe na mlezi mwenyeji wa hapa Dodoma aliye 

tayari kufika hapa shuleni wakati wowote anapohitajika 

 

 

 

 

 

 

 
 

 
 

 

USIRUDISHE KARATASI HII NA FOMU; 

HII NI COPY YAKO. 

SANTHOME SABS  Girls’ ni Shule ya Sekondari ya Wasichana inayo 
milikiwa na Sisters  of  the  Adoration  of the Blessed  Sacrament 

(SABS), Shirika  la  Kitawa la Kanisa Katoliki. Taratibu  zote za 
kiroho hapa ni za Kikatoliki tu. Madhehebu mengine kama 

unakubaliana na tratibu  hizo tu utachagua shule yetu. 
 

 Shule imesajiriwa, kwa namba ya Usajiri S.5520 
mnamo Tarehe 25 FEBRUARI 2021. 

 

 


