
TAFADHALI SOMA MAELEZO KWA MAKINI KABLA YA KUJAZA FOMU 
 

 
MAELEZO           
 

1. Urudi na fomu ya maombi na risiti siku ya mtihani. Fomu 

ya maombi iambatanishwe na Photo copy ya cheti cha 

Ubatizo na  cheti cha Kuzaliwa. 
  

2. Ukurasa wa pili - Matokeo ya Mwaka Mzima darasa la Saba 

- yajazwe na Mwalimu Mkuu, wa shule uliyosoma na yawe 

na sahihi na muhuri wa Mwalimu Mkuu. 
 

3. Fomu isiyo kamili haitapokelewa. Tumia mwandiko unao 

onekana vizuri kujaza. 
 

4. Mtihani wa kujiunga na shule (Entrance & Interview) 

utafanyika SANTHOME SABS Girls’ Sec. School, NALA, 

DODOMA tarehe 18 September 2024, Jumatano saa 2.30 

kamili asubuhi. 

5. Kama ukichelewa kufika kwa wakati siku ya mtihani 

hutaruhusiwa kufanya mtihani. 

6. Uje na sare ya shule ya msingi uliyosoma siku ya mtihani. 

7. Wanafunzi waliomaliza darasa la saba tu wanastahili kuja 

kufanya mtihani wetu. 
 

8. Kufaulu mtihani wa taifa wa darasa la 7 ni muhimu ili 

kupata nafasi katika shule ya Sekondari. 
 

 

9. Majina  ya  wanafunzi   watakao   faulu   yatatangazwa 

tarehe 22 SEPTEMBER 2024 hapa shuleni saa 3.00 

asubuhi, na waliofaulu watajulishwa kwa njia ya 

SIMU.  Pia unaweza kupiga  namba  0746 149 500 

AU 0655 867 977 SIKU ZA KAZI kuanzia saa 2 hadi 

saa 10 jioni. 
 

 

10. Kalamu moja inatosha siku ya mtihani. 
 



11. Tutakuwa na mitihani miwili, mmoja mchanganyiko na 

mmoja Hisabati peke yake, pia wote watahojiwa (personal 

interview). 
 

12. Siku ya mtihani, saa nane tutakuwa tumemaliza shughuli 

zote. 
 

13. Mtihani utakuwa katika lugha mbili Kiingereza na Kiswahili. 

Kwenye fomu ya maombi; Kama umesoma English Medium chagua 
English. Kama umesoma kwa lugha ya Kiswahili chagua Kiswahili weka alama ya               
vema (         )sehemu sahihi. 

 

 14. Wanafunzi watakaopata ALAMA za JUU, ndiyo watakao 

chaguliwa. Maamuzi ya shule ndiyo ya mwisho katika swala 

hili. 

 

 15.  Mwisho wa kuchukua fomu ni tarehe  17/09/2024 siku ya 

Jumanne.  

 

16. Pre Form One in mwezi miwili kuanzia 05/10/2024 hadi 

06/12/2024. Gharama itakuwa 500,000/=. Watakao faulu 

Pre Form One vizuri ndiyo wana ingia Form One. 

 

 

 

 

 

 

 
 

 
 

USIRUDISHE KARATASI HII NA FOMU; HII NI 

COPY YAKO. 

SANTHOME SABS  Girls’ ni Shule ya Sekondari ya Wasichana inayo 
milikiwa na Sisters  of  the  Adoration  of the Blessed  Sacrament 

(SABS), Shirika  la  Kitawa la Kanisa Katoliki. Taratibu  zote za 
kiroho hapa ni za Kikatoliki tu. Madhehebu mengine kama 

unakubaliana na tratibu  hizo tu utachagua shule yetu. 
 

 Shule imesajiriwa, kwa namba ya Usajiri S.5520 
mnamo Tarehe 25 FEBRUARI 2021. 

 

 


