

TAFADHALI SOMA MAELEZO KWA MAKINI KABLA YA KUJAZA FOMU

MAELEZO

1. **Urudi na fomu ya maombi na risiti siku ya mtihani. Fomu ya maombi iambatanishwe na Photo copy ya cheti cha Ubatizo na cheti cha Kuzaliwa.**
2. **Ukurasa wa pili - Matokeo ya Mwaka Mzima darasa la Saba - yajazwe na Mwalimu Mkuu, wa shule uliyosoma na yawe na sahihi na muhuri wa Mwalimu Mkuu.**
3. **Fomu isiyo kamili haitapokelewa. Tumia mwandiko unao onekana vizuri kujaza.**
4. **Mtihani wa kujiunga na shule (Entrance & Interview) utafanyika SANTHOME SABS Girls' Sec. School, NALA, DODOMA tarehe 20 September 2023, Jumatano saa **2.30 kamili** asubuhi.**
5. **Kama ukichelewa kufika kwa wakati siku ya mtihani hutaruhusiwa kufanya mtihani.**
6. **Uje na sare ya shule ya msingi uliyosoma siku ya mtihani.**
7. **Wanafunzi waliomaliza darasa la saba tu wanastahili kuja kufanya mtihani wetu.**
8. **Kufaulu mtihani wa taifa wa darasa la 7 ni muhimu ili kupata nafasi katika shule ya Sekondari.**
9. **Majina ya wanafunzi watakao faulu yatatangazwa tarehe **26 SEPTEMBER 2023** hapa shuleni saa 3.00 asubuhi, na waliofaulu watajulishwa kwa njia ya SIMU. Pia unaweza kupiga namba 0746 149 500 AU 0655 867 977 SIKU ZA KAZI kuanzia saa 2 hadi saa 10 jioni.**
10. **Kalamu moja inatosha siku ya mtihani.**

11. Tutakuwa na **mitihani miwili**, mmoja mchanganyiko na mmoja Hisabati peke yake, pia wote watahojiwa (**personal interview**).
12. Siku ya mtihani, saa nane tutakuwa tumemaliza shughuli zote.
13. Mtihani utakuwa katika lugha mbili Kiingereza na Kiswahili. Fomu unachagua kadiri ya lugha unayotaka kuandika mtihani.
14. Wanafunzi watakaopata **ALAMA za JUU**, ndiyo watakao chaguliwa. Maamuzi ya shule ndiyo ya mwisho katika swala hili.
15. **Mwisho wa kuchukua fomu ni tarehe 18/09/2023 siku ya Jumatatu (hatutatoa fomu baada ya hapo)**
16. Pre Form One in mwezi miwili kuanzia **06/10/2023 hadi 07/12/2023. Gharama itakuwa 500,000/=**. Watakao faulu Pre Form One vizuri ndiyo wana ingia Form One.

SANTHOME SABS Girls' ni Shule ya Sekondari ya Wasichana inayo milikiwa na Sisters of the Adoration of the Blessed Sacrament (**SABS**), Shirika la Kitawa la Kanisa Katoliki. *Taratibu zote za kiroho hapa ni za Kikatoliki tu. Madhehebu mengine kama unakubaliana na taratibu hizo tu utachagua shule yetu.*

Shule imesajiriwa, kwa namba ya Usajiri **S.5520**
mnamo Tarehe 25 FEBRUARI 2021.

USIRUDISHE KARATASI HII NA FOMU; HII NI
COPY YAKO.