
TAFADHALI SOMA MAELEZO KWA MAKINI KABLA YA KUJAZA FOMU  
 
 

Fomu ya maombi inapatikana katika ofisi ya SANTHOME SABS 

Girls’ Secondary School, Nala na Bethel SABS Girls’ Secondary, 

Mafinga kwa gharama ya 20,000/=. Pia unaweza kudownload fomu hii 

kwenye link www.santhomesabsgirls.sc.tz.  Kwa gharama ya Tsh 

25,000/=. Unalipia kwa njia ya Mpesa kwenda Namba  

+ 255 764 637 877 – SANTHOME SABS GSS. 

 

 

MAELEZO 

 

1. Ukisha lipia unaweza kuprint Fomu ya maombi, kurasa zote mbili. 
 
2. Ukurasa wa pili – Matokeo ya Mock na CSEE 2024 – yajazwe na 

Mkuu wa Shule uliyosoma na yawe na Sahihi na Muhuri  wa Mkuu 

wa Shule. 
 
3. Fomu ya maombi iambatanishwe na Photocopy ya 

 
➢ Result slip ya CSEE 2024 au copy ya matokeo kutoka 

mtandaoni 
 

➢ Cheti cha Kuzaliwa 
 

➢ Cheti cha Ubatizo 
 

4. Fomu pamoja na viambatanisho irudishwe ofisi ya shule Tarehe 

25/02/2025 Jumanne au kabla. 

 

Njia ya Kurudisha Fomu 
 

✓ Fikisha ofisi ya shule Dodoma mkononi. 

✓ Scan vizuri pdf na tuma kwenye whattsapp number +255 764 637 877.  

✓ Scan vizuri pdf na tuma kwenye email ya shule santhom2021sabs@gmail.com. 

✓ Wale wanatuma application fomu iliyojazwa kwa njia ya mtandao ( whattsapp 

au Email) wanapaswa kuleta hardcopy (original) siku ya usajili. 

5. Fomu isiyo kamili haitapokelewa. Kujaza fomu hii tumia mwandiko 

unaoonekana vizuri. 

http://www.santhomesabsgirls.sc.tz/
mailto:santhom2021sabs@gmail.com


6. Wanafunzi waliomaliza CSEE mwaka 2024 tu wanastahili 

kupokelewa. 

  

7. Wanafunzi waliofaulu kwa Division I au II tu watachaguliwa. Pia ni 

Lazima uwe na angalau Daraja C kwa masomo yote ya Combi yako. 

Wanafunzi wa PCB, CBG na HGE wawe na Daraja C kwa Basic 

Mathematics. 

8. Uchaguzi utakuwa kulingana na Ufaulu wako wa CSEE na nafasi iliyo 

patikana Shuleni. 

 

9. Wanafunzi watakaochaguliwa wata pewa taarifa kwa simu na 

joining instruction watapokea kwenye whattsapp namba ambayo 

watajaza kwenye fomu. 

 

10. Masomo ya Pre Form 5 yataanza rasmi tarehe  06/03/2025 hadi 

31/05/2025. Ada ya Pre Form 5 ni 600,000/= kwa miezi mitatu(3). 

Ukifaulu Pre Form 5 vizuri tu, utapokelewa kujiunga Form 5. 

 

SANTHOME SABS Girls’ ni Shule ya Sekondari ya Wasichana 

inayoendeshwa na Kumilikiwa na Sisters of the Adoration of the Blessed 

Sacrament (SABS) 

Shirika la Kitawa la Kanisa Katoliki.  

Taratibu zote za kiroho hapa ni za Kikatoliki tu. Kwa wale Madhehebu mengine 
mnaweza kuchagua Shule Yetu, ikiwa tu mnakubali taratibu hizo, na si vinginevyo. 

SANTHOME SABS GIRLS’ SecondaRy naLa  

ni MUENDELEZO wa Shule za SABS, yaani, MUENDELEZO wa  

BETHEL SABS GIRLS’ MAFINGA (Shule  Bora Kitaifa Wakati Wote)  

na SANTHOME PRIMARY NKUHUNGU, DODOMA. 

BEST SCHOOL, SABS SCHOOL ! ! ! 

HAKIKISHA NAFASI YAKO MAPEMA ! ! !  

wanao kuja kwanza wataCHAGULIWA kwanza ! ! ! 


